ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Tata study app : काय आहे tata study career , अभ्यासासाठी वापर कसा करायचा ?

 

काय आहे tata study career

टाटा स्टुडी – “पढ़ने का सही तारीका” तुमच्या मुलाच्या शिक्षणासाठी सर्वोत्तम अभ्यास साहित्य उपलब्ध करून देते . टाटा स्टुडी एज्युकेशन अॅपसह, ई-लर्निंग सोपे आणि समजण्यायोग्य सोप्पे आहे . टाटा स्टडीचा प्राथमिक उद्देश मुलांमध्ये अभ्यासाच्या चांगल्या सवयी विकसित करणे हा आहे. 
स्टडी हे ई-लर्निंग अॅप आहे (Study is an e-learning app) अत्यंत प्रभावी शिक्षण पद्धती ज्याची शिफारशी शास्त्रज्ञांनी केली आहे. अॅपमध्ये C.B.S.E. साठी इयत्ता 1 ते 10 साठी इंग्रजी, हिंदी, गणित, विज्ञान आणि सामाजिक अभ्यास समाविष्ट आहेत. अभ्यासक्रम यामध्ये C.B.S.E. ऑनलाइन अभ्यास अॅप प्रत्येक धडा आकलनास मदत करण्यासाठी व्हिडिओस आहेत .
 ई-लर्निंग अॅप विद्यार्थ्यांना त्यांच्या स्वतःच्या शिकण्याच्या शैलीवर आणि गतीवर आधारित वैयक्तिकृत शिक्षण प्रवासासाठी मार्गदर्शन करते. यात पुनरावृत्तीचा सराव, पुनरावृत्ती आणि संपूर्ण असाइनमेंट आणि चाचण्यांचा समावेश आहे जेणेकरून विद्यार्थ्यांना सामग्री पूर्णपणे समजेल. 
Tata Studi ची काही प्रमुख वैशिष्ट्ये येथे आहेत .

Tata study app मोफत आहे का ?

Tata study app मोफत नाही जर आपल्याला इथे स्टुडी करायची असल्यास , टाटा स्टडी चे मासिक ,अर्धवार्षिकआणि वार्षिक असे प्लान्स आहेत आपण कोणताही एक निवडू शकता .
Tata study app

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ITECH Marathi । Short poem on my india my pride Ashadhi Ekadashi 2022 अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !