ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Content Writer: वेबसाइट कंटेंट रायटर,म्हणजे काय ?

Content Writer: वेबसाइट सामग्री लेखक (Content Writer) किंवा वेब सामग्री लेखक अशी व्यक्ती आहे जी वेबसाइटसाठी संबंधित सामग्री प्रदान करण्यात माहिर आहे. प्रत्येक वेबसाइटला विशिष्ट लक्ष्यित प्रेक्षक असतात आणि व्यवसायाला आकर्षित करण्यासाठी सर्वात संबंधित सामग्री आवश्यक असते. सामग्रीमध्ये वेबसाइटचे SEO सुधारण्याच्या उद्देशाने कीवर्ड असावेत.

सामग्री लेखक (Content Writer) हा एक सर्जनशील व्यावसायिक आहे जो वेबसाइट्स, ब्लॉग्स, सोशल मीडिया, व्हाईटपेपर, ईबुक आणि इतर अनेक प्लॅटफॉर्मसाठी कॉपी लिहितो. लेखक त्यांचा आवाज समजून घेण्यासाठी आणि सर्वोत्तम स्त्रोत माहिती शोधण्यासाठी व्यवसायासह कार्य करतो.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ITECH Marathi । Short poem on my india my pride Ashadhi Ekadashi 2022 अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !