ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

gudi padwa 2022 date maharashtra: यंदा गुढी पाडवा कधी साजरा होणार?

gudi padwa 2022 date maharashtra: हिंदू दिनदर्शिकेप्रमाणे चैत्र शुद्ध प्रतिपदेला महाराष्ट्रात गुढीपाडवा (Gudi Padwa)  साजरा केला जातो. शालिवाहन संवत्सराचा हा पहिला दिवस आहे. तसेच हा दिवस वेदांग ज्योतिष या ग्रंथात सांगितलेल्या साडेतीन मुहूर्तांपैकी हा एक मुहूर्त आहे. Gudi Padwa 2022 बद्दल अधिक माहिती पुढे आपण पाहणार आहोत .

gudi-padwa-2022-maharashtra
gudi-padwa-2022-maharashtra

गुढीपाडवा कधी आहे ?

यावर्षी शनिवार दिनांक २ एप्रिल २०२२ रोजी गुढीपाडवा साजरा होत आहे !

Gudi Padwa 2022 Date Maharashtra: जाणून घ्या, गुढीपाडवा कधी आहे ? मराठी नववर्षाचे महत्व ,गुढीपाडवा का साजरा करतात ?

Gudi Padwa 2021 । गुडीपाडवा ।गुढीपाडवा शुभेच्छा फोटो ।गुढीपाडवा शुभेच्छा संदेश।गुढीपाडवा शुभेच्छा बॅनर ।

 

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi