ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Happy April Fool’s Day 2022 Messages: ‘एप्रिल फुल डे’च्या निमित्ताने खास मराठमोळे संदेश आणि जोक्स

Happy April Fool’s Day 2022 Messages: एप्रिल फुल म्हणजे काय : एप्रिल फूल्स दिन [April full Day ] हा अनेक देशांमध्ये एप्रिल १ ला साजरा केला जातो. या दिवशी मित्रांच्या खोड्या काढल्या जातात किंवा त्याच्यावर विनोद केले जातात. याचा एकमात्र उद्देश त्यांना ओशाळवणे हाच असतो. या प्रथेची सुरवात  हि  एक वादाचा विषय आहे बहुधा कोणेकाळी साजरा केल्या जाणाऱ्या संपात दिनाचा, म्हणजेच जो २५ मार्च या ‘जुन्या न्यू इअर डे‘ला सुरू होऊन १ एप्रिलला संपतो, त्या विषुवदिनाचा अवशेष असावा.

या दिवशी मित्रांना नातेवाईकांना गंमत म्हणून फसवले जाते ,याचे कारण फक्त मनोरंजन असते ,यात जास्त काही करू नये नाहीतर घातपात होण्याची शंका असते ,अशा घटना समाजात घडत असतात .

एप्रिल फुल डे’च्या निमित्ताने खास मराठमोळे संदेश

 

जेव्हा तू आरशा समोर जातोस

तेव्हा आरसा तुला म्हणतो Beautiful,

पण जेव्हा तु आरशापासून दूर जातोस

तेव्हा आरसा तुला म्हणतो Happy April Fool!

 

फजितीत फसवते

स्वतःलाच हसवते

एप्रिलमध्येच कसे

बघा एक तारखेलाच उगवते

‘एप्रिल फूल’

एप्रिल फुलच्या शुभेच्छा!

तू चार्मिंग आहेस

तू इंटेलिजंट आहेस

तू क्युट आहेस

आणि मी ?

मी अशा अफवा पसरविणारा!

Happy April Fool’s Day!

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi