ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Scholarship Form Last Date: स्कॉलरशिप फॉर्म भरण्याची आजची शेवटची संधी !

Scholarship Form Last Date: सरकारसाठी अर्ज स्वीकारण्याची तारीख. A.Y साठी अनुसूचित जातीसाठी भारताची पोस्ट मॅट्रिक शिष्यवृत्ती योजना 21-22 सुरू झाला आहे. नूतनीकरण अर्ज स्वीकारण्याची अंतिम तारीख 31 मार्च 2022 आहे आणि नवीन अर्ज स्वीकृतीसाठी 31 मार्च 2022 आहे. अर्ज सादर करण्यासाठी मार्गदर्शक तत्त्वे आणि प्रक्रियेचे नियम.

Application Acceptance Date for Govt. Of India Post Matric Scholarship Scheme for Scheduled Caste for A.Y. 21-22 has been commenced. Last date for Renewal Application Acceptance is 31st March 2022 and for New Application Acceptance is 31st March 2022. Guidelines and Rules of procedure for application submission.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi