ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

ड्रीम म्हणजे काय ? Sweet dreams चा अर्थ काय आहे ?

Sweet dreams : म्हणजे गोड स्वप्ने , चांगली स्वप्ने, गोड स्वप्ने, तुम्हाला चांगली स्वप्ने पडतात. म्हणजेच, जेव्हा एखादी व्यक्ती झोपी जाते तेव्हा आपण हा शब्द वापरतो, तेव्हा असे बोलून आणि गोड स्वप्ने म्हणत त्याच्यावरचे प्रेम व्यक्त केले जाते, हा शब्द देखील वापरला जातो कारण जेव्हा एखादी व्यक्ती झोपी जाते आणि त्याला त्याच्या चांगल्या स्वप्नांची आवश्यकता असते. तुम्हाला चांगली झोप लागो.

ड्रीम म्हणजे काय ? Sweet dreams चा अर्थ काय  आहे ?
ड्रीम म्हणजे काय ? Sweet dreams चा अर्थ काय आहे ?

Whatsapp मध्ये गोड स्वप्नांचा अर्थ काय आहे?

जर तुम्ही व्हॉट्सअॅप मेसेंजर वापरत असाल, तर रात्रीच्या वेळी जर तुम्हाला कोणी गोड स्वप्ने सांगितली तर याचा अर्थ तो तुमच्याबद्दलच्या गोड भावना व्यक्त करत आहे किंवा तुम्हाला चांगली झोप येण्याची इच्छा आहे.

आजकाल हा शब्द अधिकतर शुभ रात्री, गोड स्वप्ने या स्वरूपात वापरला जात आहे, लोक रात्रीच्या शेवटी शुभ रात्री आणि गोड स्वप्ने बोलून त्यांच्या गोड भावना किंवा शुभेच्छा व्यक्त करतात.

ड्रीम म्हणजे काय ?

स्वप्न म्हणजे प्रतिमा, कल्पना, भावना आणि संवेदनांचा एक उत्तराधिकार आहे जो झोपेच्या काही अवस्थेत सामान्यतः अनैच्छिकपणे मनात उद्भवतो. मनुष्य रात्री सुमारे दोन तास स्वप्न पाहतो आणि प्रत्येक स्वप्न सुमारे 5 ते 20 मिनिटे टिकते.

 

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ITECH Marathi । Short poem on my india my pride Ashadhi Ekadashi 2022 अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !