ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

छातीत डाव्या बाजूला दुखणे घरगुती उपाय !

एक कप गरम दुधात एक चमचा हळद घालून, व्यवस्थित मिक्स करून प्यायल्याने छाती दुखायची कमी होते आणि आपल्याला आराम मिळतो. जर छातीत दुखणे अगदी कमी वेळात, पटकन कमी होऊन हवे असेल तर हा एक उत्तम उपाय आहे. ऍस्पिरिनची एक गोळी पाण्यारोबर घेतल्याने छातीतले दुखणे ताबडतोब कमी व्हायला फायदा होते

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi