ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

३ मे नंतर बघेन काय करायचे ते – राज ठाकरे

राज ठाकरे ५ जूनला अयोध्येला जाणार आहेत त्यांची पुढील जाहीर सभा 1 मे रोजी औरंगाबादेत होणार आहे. पत्रकार परिषदेत राज ठाकरेंनी स्पष्ट सांगितले कि

आम्हाला महाराष्ट्रात दंगली नको आहेत. नमाज अदा करण्यास कोणाचाही विरोध नाही पण तुम्ही (मुस्लिम) लाऊडस्पीकरवर नमाज अदा करत असाल तर आम्हीही लाऊडस्पीकर वापरू. कायद्यापेक्षा धर्म मोठा नाही हे मुस्लिमांनी समजून घेतले पाहिजे. ३ मे नंतर बघेन काय करायचे ते

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi