ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

अहमदनगर :कोरोनाने पती मृत्यू झालेल्या एकल महिलांना स्वयंरोजगारासाठी कर्ज उपलब्ध करून देणे‌ गरजेचे-डॉ.निलम गोऱ्हे

अहमदनगर :कोरोनाने पती मृत्यू झालेल्या एकल महिलांचे पुनर्वसन,त्यांना सन्मानाने जगता यावं.यासाठी रोजगार उपलब्ध होण्याबरोबरच स्वयंरोजगारासाठी कर्ज उपलब्ध करून देणे‌ गरजेचे आहे.असे मत महाराष्ट्र विधानपरिषदेच्या उपसभापती डॉ.निलम गोऱ्हे यांनी संगमनेर येथे व्यक्त केले.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !