ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Assam Rifles Recruitment 2022: आसाम राइफल भरती,Technical आणि Tradesmen 1380 पदे , इथे करा अर्ज !

Assam Rifles Recruitment 2022: Assam Rifles ने गट B आणि गट C मधील तांत्रिक आणि व्यापारी पदांच्या भरतीसाठी अधिसूचना प्रकाशित केली आहे. ज्या उमेदवारांना रिक्त पदांच्या तपशीलांमध्ये स्वारस्य आहे आणि सर्व पात्रता निकष पूर्ण केले आहेत ते नोटिफिकेशन  वाचू शकतात आणि ऑनलाइन अर्ज करू शकतात.

Post Name Total
Technical and Tradesmen Recruitment Rally 2022 (Group B & C) 1380

 

ऑनलाईन अर्ज लिंक – लवकरच

अधिकृत नोटिफिकेशन –  क्लिक करा 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi