ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Cristiano Ronaldo: ख्रिस्तियानो रोनाल्डोच्या च्या मुलाचे निधन , फेसबुक पोस्ट करून दिली माहिती

Cristiano Ronaldo: ख्रिस्तियानो रोनाल्डो (Cristiano Ronaldo) हा पुर्तगालचा स्टार फुटबॉलर आहे .नवजात मुलाचे निधन झाले आहे. ख्रिस्तियानो रोनाल्डोनं याबाबत काल (18 एप्रिल) सोशल मीडियावर पोस्ट शेअर केली.

काय केली फेसबुक पोस्ट

आमच्या बाळाच्या मृत्यूची आम्ही अत्यंत दुःखाने घोषणा करत आहोत. कोणत्याही पालकांना वाटणारी ही सर्वात मोठी वेदना आहे. फक्त आपल्या मुलीचा जन्म आपल्याला हा क्षण काही आशा आणि आनंदाने जगण्याचे बळ देतो. प्रदान केलेल्या सर्व काळजी आणि समर्थनासाठी आम्ही डॉक्टर आणि परिचारिकांचे आभार मानू इच्छितो. आम्ही उद्ध्वस्त झालो आहोत आणि या अत्यंत कठीण वेळी गोपनीयता विचारत आहोत. आमच्या मुला, तू आमचा देवदूत आहेस. आम्ही तुझ्यावर कायम प्रेम करू.

आमच्या अत्यंत दु:खाने आम्हाला आमच्या मुलाच्या मृत्यूची घोषणा करायची आहे. ही सर्वात मोठी वेदना आहे जी काही याजकांना जाणवू शकते. Solo el nacimiento de nuestra hija आम्हाला हा क्षण काहीतरी आशा आणि आनंदाने जगण्याचे बळ देते. आम्ही डॉक्टर आणि परिचारिकांचे त्यांच्या काळजी आणि समर्थनासाठी आभार मानू इच्छितो. या नुकसानामुळे आम्ही उद्ध्वस्त झालो आहोत आणि या कठीण वेळी आम्ही गोपनीयता मागतो. बाळा, तू आमचा देवदूत आहेस. आम्ही तुमच्यावर नेहमीच प्रेम करू .क्रिस्टियानो रोनाल्डो आणि जॉर्जिना रॉड्रिग्ज

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi