ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Fashion:भोजपुरी अभिनेत्री श्वेता शर्माचे हे फोटो मुळे इंटरनेट वर लागली आग ! फोटो प्रचंड व्हायरल

भोजपुरी इंडस्ट्रीची अभिनेत्री श्वेता शर्मा तिच्या ग्लॅमरस लूकमुळे चर्चेत असते. ही अभिनेत्री तिचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. पुन्हा एकदा श्वेता शर्माने इंस्टाग्रामवर तिचे फोटो शेअर करून चाहत्यांना खळखळून हसवले आहे. यामध्ये तिचा ग्लॅमरस लूक पाहायला मिळत आहे.

श्वेता शर्माने तिच्या फोटोशूटचे फोटो शेअर केले आहेत. तिने इंस्टाग्रामवर शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये ती काळ्या रंगाच्या ड्रेसमध्ये दिसत आहे. या फोटोंमध्ये श्वेता शर्माचा अतिशय बोल्ड लूक चाहत्यांना पाहायला मिळत आहे.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by shweta Sharma (@sshwetasharma411)

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi