ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

SRPF गडचिरोली, मध्ये नोकरीची संधी ,लगेच करा अर्ज !

SRPF Gadchiroli: आपण देखील सरकारी नोकरीच्या शोधात असाल तर आपल्यासाठी संधी आहे .SRPF गडचिरोली मध्ये Para Legal Volunteer – 15 जागांसाठी भरती आहे यासाठी ऑफलाईन पद्धतीने अर्ज मागवले आहेत . अर्ज करण्याची शेवटची तारीख हि ४  एप्रिल २०२२ आहे .

भोजन सेवक – १२ पदे

सफाई कामगर – ३ पदे

पगार अर्ज कसा करायचा तसेच आरक्षण संदर्भात इतर माहितीसाठी अधिकृत नोटिफिकेशन नक्की वाचा .

अधिकृत नोटिफिकेशन – क्लीक करा 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi