ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Neet mds exam admit card: प्रवेशपत्र आज जारी होणार आहे; जाणून घ्या , परीक्षेची तारीख

NEET MDS 2022 प्रवेशपत्र आज अधिकृत वेबसाइट- natboard.edu.in वर प्रसिद्ध केले जाईल. NEET मास्टर ऑफ डेंटल सर्जरी परीक्षा 2 मे रोजी होणार आहे.

Neet mds exam admit card: नॅशनल बोर्ड ऑफ एक्झामिनेशन इन मेडिकल सायन्सेस (NBEMS) नॅशनल एलिजिबिलिटी कम एन्ट्रन्स टेस्ट-मास्टर ऑफ डेंटल सर्जरी, किंवा NEET MDS 2022 साठी सोमवार, 25 एप्रिल रोजी प्रवेशपत्र जारी करेल. उमेदवार अधिकृत वेबसाइट नॅटबोर्डवरून हॉल तिकीट डाउनलोड करू शकतात. edu.in. NEET MDS 2022 2 मे रोजी होणार आहे.

“NEET-MDS ही एक पात्रता-सह-रँकिंग परीक्षा आहे जी दंतवैद्य कायदा, 1948 (वेळोवेळी सुधारित) अंतर्गत विविध MDS अभ्यासक्रमांच्या प्रवेशासाठी एकल प्रवेश परीक्षा म्हणून विहित केलेली आहे. एमडीएस अभ्यासक्रमांच्या प्रवेशासाठी राज्य किंवा संस्था स्तरावर इतर कोणतीही प्रवेश परीक्षा वैध असणार नाही. देशातील विविध विद्यापीठे/संस्थांतर्गत MDS अभ्यासक्रमांमध्ये प्रवेश घेण्यासाठी NEET-MDS पात्रता असणे अनिवार्य आहे,”

NEET MDS प्रवेशपत्र 2022: डाउनलोड करण्यासाठी पायऱ्या

1. natboard.edu.in येथे NBEMS अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या

2. मुख्यपृष्ठावरील परीक्षा टॅबवर क्लिक करा आणि नंतर NEET MDS पर्यायावर जा

3. पुढे, ‘NEET MDS’ लिंकवर क्लिक करा

4. तुमची क्रेडेन्शियल्स सबमिट करा आणि लॉग इन करा

5. तुमचे प्रवेशपत्र स्क्रीनवर प्रदर्शित होईल

6. भविष्यातील संदर्भासाठी त्याची प्रिंटआउट डाउनलोड करा आणि ठेवा.

NEET MDS 2022 मध्ये 240 एकाधिक निवडी आणि फक्त इंग्रजी भाषेतील एकच योग्य प्रतिसाद प्रश्नांचा समावेश आहे. दिलेला वेळ 3 तासांचा आहे. ५.५. चुकीच्या उत्तरांसाठी 25% निगेटिव्ह मार्किंग असेल. प्रयत्न न केलेल्या प्रश्नांसाठी कोणतेही गुण वजा केले जाणार नाहीत.

 

 

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi