ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Rashmika Mandanna : जलप्रदूषणाबाबत जनजागृती करण्यासाठी रश्मिका मंदान्नाचे फोटोशूट

Rashmika Mandanna: रश्मिका मंडण्णाला तिचे चाहते प्रेमाने ‘नॅशनल क्रश’ म्हणतात. गुगल देखील त्यांच्याशी सहमत आहे. या अभिनेत्रीचे देशभरात प्रचंड चाहते आहेत. विजय देवरकोंडाच्या गीता गोविंदममधील अभिनेत्रीच्या अभिनयाने तिला प्रसिद्धी मिळवून दिली. या आठवड्याच्या मंगळवारच्या ट्रिव्हियामध्ये, आपण वेळेत रिवाइंड करूया आणि जलप्रदूषणाविषयी जागरुकता वाढवण्यासाठी रश्मिकाने विनाशुल्क फोटोशूट केव्हा केले ते पाहू या.

जलप्रदूषणाबाबत जनजागृती करण्यासाठी रश्मिका मंदान्नाचे फोटोशूट

डिसेंबर 2018 मध्ये, रश्मिका मंदान्ना सोशल मीडियावर तिच्या फोटोशूटमधील जबरदस्त फोटो शेअर करण्यासाठी गेली. दोन चित्रांमध्ये ती फेसाळलेल्या बेलांदूर तलावाजवळ (बेंगळुरूमध्ये) उभी असल्याचे दिसून येते. आणखी दोन चित्रांमध्ये रश्मिका प्रदूषित पाण्याच्या आत तरंगताना आणि उभी असल्याचे दाखवले आहे. जलप्रदूषणाबाबत जनजागृती करण्यासाठी हे फोटोशूट केल्याचे तिने नमूद केले.

तिने या पोस्टला कॅप्शन दिले आहे की, “मला यापैकी बरेच काही माहित नव्हते जोपर्यंत आम्हाला बेलांदूर तलावात जाऊन हे चित्रीकरण करावे लागले.. ज्याने खरोखर माझे हृदय मोडले.. मी सल्ला देण्याइतके वय नाही आणि जागरूकता पसरवू शकलो नाही. तसे..पण त्या दिवशी मी जे पाहिले आणि गेलो ते उंचीचे होते.. आणि काही वर्षांची कल्पना करा.. इतर सर्वत्र हीच परिस्थिती आहे.. मला त्या जागेत राहायचे नाही.. मी फक्त मला जे वाटले ते शेअर करायचे होते..तुम्हालाही असेच वाटत असेल तर..आम्ही कामाला लागणे चांगले.(sic).”

आज, 5 एप्रिल रोजी तिच्या 26 व्या वाढदिवसानिमित्त, आम्ही 2018 मध्ये परत जातो जेव्हा रश्मिका मंदान्ना यांनी ते समाजाला परत देण्याचा निर्णय घेतला.


आमचे सर्व बातम्या अपडेट्स मिळवण्यासाठी फेसबुक वर ट्विटर वर फॉलो करा .

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi