ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

कर्जत तालुक्यातील ‘ तुकाई चारी ‘ बद्दल रोहित पवारांची ऑनलाईन बैठक

Ahmednagar : तुकाई चारी चा प्रश्न हा कर्जत जामखेड मध्ये अत्यन्त जिव्हाळ्याचा प्रश्न आहे .गेल्या अनेक वर्षांपासून हा तुकाई चारी चा प्रश्न तसाच आहे . या प्रश्नाकडे आमदार रोहित पवार हे वेळोवेळी लक्ष घालत असतात , या योजने चे काम तत्कालीन मंत्री राम यांच्या काळात सुरु झाले होते व निवडणुकीनंतर बंद पडले होते.

आता या योजनेत नव्याने काही गावांचं समावेश रोहित पवारांनी केला आहे . आता या बंद पडलेल्या योजनेसाठी ती लवकरात लवकर चालू करता यावी यासाठी सरोत्परी पर्यन्त आमदार रोहित पवार करताना दिसत आहेत .या विषयीच ऑनलाईन आढावा बैठक घेतल्याची माहिती त्यांनी दिली आहे .

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi