ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Amravati: तुरुंगातून बाहेर आल्यानंतरही नवनीत राणाच्या प्रकृतीत सुधारणा नाही.

अमरावतीचे खासदार नवनीत राणा तुरुंगातून सुटल्यानंतर गेले दोन दिवस मुंबईतील लीलावती रुग्णालयात दाखल आहेत.

नवनीत राणा
नवनीत राणा

Amravati: अमरावतीचे खासदार नवनीत राणा तुरुंगातून सुटल्यानंतर गेले दोन दिवस मुंबईतील लीलावती रुग्णालयात दाखल आहेत. तेथे डॉक्टरांखाली उपचार सुरू असतानाही राणाला छाती, मान आणि शरीराच्या अनेक भागात सतत वेदना होत असल्याची तक्रार आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की त्याला स्पॉन्डिलायटिसची समस्या देखील आहे.

या सर्व समस्या पाहता आज खासदाराचे एमआरआय स्कॅन आणि संपूर्ण शरीराची तपासणी करण्यात आली. अपक्ष खासदार नवनीत राणा आणि त्यांचे आमदार पती रवी राणा यांची गुरुवारी तुरुंगातून सुटका झाली. दुपारी भायखळा महिला कारागृहातून सुटका झालेल्या खासदार राणा यांना पाठदुखीच्या तक्रारीनंतर मुंबईतील लीलावती रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. त्याचवेळी सायंकाळी चार वाजता नवनीत राणा यांचे आमदार पती तळोजा तुरुंगातून बाहेर पडल्यानंतर थेट रुग्णालयात पोहोचले. येथे त्यांची पत्नीशी भेट झाली. यावेळी खासदार भावूक झाले.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील ! आजचा सुविचार good morning image आयुष्यात कधीच कोणावर स्वतःपेक्षा जास्त प्रेम करू नका happy holi message in marathi