ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Bhool Bhulaiyaa 2 Box Office Collection Day 1: पहिल्याच दिवशी कमावले इतके कोटी !

कार्तिक आर्यनचा ‘भूल भुलैया 2’ या चित्रपटाने रिलीज झाल्यानंतर प्रेक्षकांना एक मोठे सरप्राईज दिले आहे. या चित्रपटाकडून फार कमी अपेक्षा होत्या. मात्र हे पाहिल्यानंतर प्रेक्षक खूश झाले आहेत. चित्रपटात हास्य आणि भयपट भरपूर आहे. यामुळेच चित्रपट आणि कार्तिक या दोघांचेही कौतुक केल जात आहे . आता चित्रपटाच्या पहिल्या दिवसाचे बॉक्स ऑफिसचे कमाई चे आकडेही समोर आले आहेत.

भूल भुलैया 2 ची कमाई किती आहे ?

भूल भुलैया 2 चे कलेक्शन 13.75 ते 14.75 कोटी असल्याचे सांगितले जात आहे. हा हॉरर कॉमेडी चित्रपट दुहेरी अंकात कमाई करेल असा अंदाज ट्रेड अॅनालिस्टने वर्तवला होता. आता ते खरेही झाले आहे.

भूल भुलैया 2 देशभरात 3200 हून अधिक स्क्रीन्सवर रिलीज झाला आहे. याला चाहत्यांचा आणि समीक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. बॉक्स ऑफिस इंडियाच्या मते, भूल भुलैया 2 ची सुरुवात मॉर्निंग शोमध्ये 20% व्यापासह झाली. तो रात्रीच्या शोला गेला तोपर्यंत तो ५०% झाला होता. चित्रपटाची सरासरी व्याप्ती 35% होती. भूल भुलैया 2 ने कमी किमतीच्या तिकीट दरात ही कमाई केली आहे.

काय आहे चित्रपटाची कहाणी ?

भूल भुलैया 2 ची कथा राजस्थानमधील एका कुटुंबाची आणि मंजुलिकाची आहे. या चित्रपटात कार्तिक आर्यनने ढोंगी बाबाची भूमिका साकारली आहे, जो भूतांशी बोलण्याचा दावा करतो. त्याच्यासोबत तब्बू, राजपाल यादव, कियारा अडवाणी आणि संजय मिश्रा या चित्रपटातील इतर स्टार्स आहेत. दिग्दर्शक अनीस बज्मी यांनी हा चित्रपट बनवला आहे. या चित्रपटाची टक्कर कंगना राणौतच्या धाकडसोबत आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !