ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

अकरावी एडमिशन साठी लागणारी कागदपत्रे .

अकरावी एडमिशन साठी लागणारी कागदपत्रे

मित्रांनो आता लवकरच अकरावी एडमिशन प्रक्रिया चालु होईल मोक टेस्ट साठी ऑनलाइन नोंदणी देखील सुरु झालेली आहे .आता अकरावी मध्ये एडमिशन घेताना आपल्याला कोणकोणत्या महत्वाच्या कागदपत्रांची आवश्यकता असते ते आपण जाणून घेवू.

Documents required for 11th Admission

सायन्स, विज्ञान आणि कलाशाखा इथे अकरावीला प्रवेश घेण्यासाठी खालील कागदपत्रे आवश्यक असतात.

१) जन्म दाखला

नगर अथवा महानगरपालिकेचा जन्म दाखला.

२) शाळा सोडल्याचा दाखला.

३) शिधापत्रिका

४) वीजबिल

५) ओळखपत्र फोटोसहित

६) आधार कार्ड

७) १० वीचे सर्टिफिकेट

८ ) १० ची मार्कलिस्ट

९) विहित नमुन्यातील अर्ज

१०) ओरिजिनल हॉल तिकीट

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi