ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

End of love story : घरच्यांना नाते मान्य नव्हते , एकत्र फासी घेऊन संपवले जीवन !

उदयपूर जिल्ह्यातील झडोल पोलीस स्टेशन परिसरात प्रेमी युगुलाचा मृतदेह झाडाला लटकलेल्या अवस्थेत आढळल्याने खळबळ उडाली

crime news in marathi
crime news in marathi

End of love story: हे प्रकरण राजस्थान मधील उदयपूर जिल्ह्यातील झडोल पोलीस स्टेशन हद्दीतील मानस गावातील असल्याचे सांगितले जात आहे. जिथे सिबिया तलावाच्या काठावर बांधलेल्या महादेव मंदिर परिसरात प्रेमी युगुलाने झाडाला गळफास घेऊन आत्महत्या केली.

सकाळी ग्रामस्थ मंदिराकडे गेले असता त्यांना दोघांचेही मृतदेह मोठ्या झाडाला लटकलेले दिसले. काही वेळातच ही बातमी गावात आगीसारखी पसरली आणि गावकरी मोठ्या संख्येने घटनास्थळी जमा झाले. या घटनेची माहिती ग्रामस्थांनी झाडोल पोलीस ठाणे व बागपुरा चौकी पोलिसांना दिली.

माहिती मिळताच पोलिसांचे पथक घटनास्थळी पोहोचले. घटनास्थळाची पाहणी करून पोलिसांनी ग्रामस्थांच्या मदतीने मृतदेह बाहेर काढला. प्रभूलाल चव्हाण असे मृत तरुणाचे नाव असून तो झाडोल पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील माकदेव येथील रहिवासी आहे. त्याचवेळी बुऱ्हा येथील रहिवासी असलेल्या गीता डामोर या मुलीच्या मृतदेहाची ओळख पटली.

दोघेही एकमेकांवर प्रेम करत होते, असा अंदाज वर्तवला जात आहे, मात्र घरच्यांना हे नाते मान्य नव्हते. त्यामुळेच दोघांनी एवढं मोठं पाऊल उचललं. त्याचवेळी पोलिसांनी मृताच्या नातेवाईकांना घटनेची माहिती दिली आहे. पोलिसांनी आवश्यक ती कारवाई करून दोन्ही मृतदेह स्थानिक रुग्णालयाच्या शवागारात ठेवले. नातेवाईकांच्या अहवालाच्या आधारे गुन्हा दाखल करून पोलीस तपास करणार आहेत.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील ! आजचा सुविचार good morning image आयुष्यात कधीच कोणावर स्वतःपेक्षा जास्त प्रेम करू नका happy holi message in marathi