ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

SSC HSC Result 2022 : दहावी बारावी परीक्षेच्या अंदाजित तारखा जाहीर ,या दिवशी लागणार निकाल

SSC HSC Result 2022
SSC HSC Result 2022

ssc hsc result 2022 update news: माध्यमिक व उच्च शिक्षण मंडळातर्फे घेण्यात आलेल्या बारावी परीक्षेचा निकाल १० जून रोजी तर दहावीच्या परीक्षेचा निकाल २० जून रोजी जाहीर होणार आहे. मंडळाचे आणखी एक सदस्य शरद गोसावी यांनी ही माहिती दिली. इयत्ता 10वी-12वीच्या तपासणीचे काम अंतिम टप्प्यात आले असून, सर्व प्रतिवादी आज 5 मे पर्यंत बोर्डाकडे सादर केले जातील. त्यानंतर 35 दिवसांत द्रावण तयार करण्याचे काम पूर्ण होईल, असा अंदाज गोसावी यांनी व्यक्त केला.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !