ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

ITBP Recruitment 2022: भारत-तिबेट सीमा पोलीस दलात नोकरीची संधी , भरती कोठे होणार ,अर्ज कुठे करायचा ,जाणून घ्या !

ITBP Recruitment 2022:
ITBP Recruitment 2022:

ITBP Recruitment 2022: मित्रानो itbp म्हणजेच भारत-तिबेट सीमा पोलीस दल यामध्ये विविध पदांसाठी भरती होत आहे . जर आपण देखील केंद्र सरकारच्या नोकरीच्या शोधात असाल तर आपल्यासाठी खास संधी आहे . आपण इथे अर्ज अरु शकतात जाणून घेऊयात अधिक माहिती .

पदांचे तपशील –

हेड कॉन्स्टेबल (Head Constable) : हेड कॉन्स्टेबल पदासाठी आपण दहावी किंवा बारावी पस असणे गरजेचे आहे ,जर आपण पास असाल तर या पदांसाठी अर्ज करू शकतात . यासाठी आपले वय हे १८ ते २५ दरम्यान असणे गरजेचे आहे . एकूण जागा १५८ आहेत , ऑनलाईन अर्ज करण्याची शेवटची तारीख हि 07-07-2022 असणार आहे . ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी ITBP Website ला भेट देऊ शकतात , ऑनलाईन अर्ज करण्यास 08-06-2022 पासून सुरवात होणार आहे .

टीबीपी सहाय्यक (Stenographer) : या पदासाठी देखील आपण दहावी बारावी पास असणे गरजेचे आहे .एकूण जागा आहेत २१ ऑनलाईन अर्ज करायचा आहे ऑनलाईन अर्ज करण्याची शेवटची तारीख हि 07-07-2022 असणार आहे .

अर्ज कुठे करायचा – अर्ज भरण्यास लवकरच सुरुवात होईल होईल आपण ITBP च्या https://www.itbpolice.nic.in/ या  वेबसाइट वर जाऊन ऑनलाईन अर्ज भरू शकतात

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !