ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Krishnakumar Kunnath Died: के के सिंगर ,यांच्याबद्दल माहिती नसणार्या काही खास गोष्टी , जाणून घ्या !

गायक केके यांचे निधन, कोलकाता येथील लाईव्ह कॉन्सर्ट दरम्यान हृदयविकाराचा झटका

kk_live_now
kk_live_now

Krishnakumar Kunnath Died: गायक केके (Krishnakumar Kunnath) यांचे हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले आहे. kk यांच्या निधनानंतर संपूर्ण बॉलिवूड शोकसागरात बुडाले आहेत ,जाऊंन घेऊयात Krishnakumar Kunnath यांच्या विषयी माहित नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !

कृष्णकुमार कुन्नत्त हे एक लोकप्रिय हिंदुस्थानी गायक आहेत यांचा जन्म २३ ​​ऑगस्ट १९६८ ला झाला  तर मृत्यू  ३१ मे २०२२ ला झाला . ते केके म्हणून प्रसिद्ध, हे भारतीय पार्श्वगायक होते. त्यांनी हिंदी, तमिळ, तेलगू, कन्नड, मल्याळम, मराठी, ओडिया, बंगाली, आसामी आणि गुजराती भाषांमध्ये गाणी रेकॉर्ड केली आहेत

केकेने आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात जाहिरात जिंगल्ससाठी गाऊन केली आणि ए.आर. रहमान साउंडट्रॅक. 1999 मध्ये, त्याने पाल नावाचा पहिला अल्बम लाँच केला. पाल अल्बममधील “पाल” आणि “यारों” ही गाणी खूप लोकप्रिय झाली आणि सामान्यतः शाळेच्या विदाईमध्ये वापरली जातात. हम दिल दे चुके सनम (1999) मधील “तडप तडप”, तमिळ गाणे “आपडी पोडू”, देवदास (2002) मधले “डोला रे डोला”, वो लम्हे मधील “क्या मुझे प्यार है” या त्यांच्या लोकप्रिय गाण्यांचा समावेश आहे. 2006), ओम शांती ओम (2007) मधील “आँखों में तेरी”, बचना ए हसीनो (2008) मधील “खुदा जाने”, आशिकी 2 (2013) मधील “पिया आये ना”, मर्डर 3 (2013) मधील “मत आजमा रे” ) ), हॅप्पी न्यू इयर (2014) मधील “इंडिया वाले” आणि बजरंगी भाईजान (2015) मधील “तू जो मिला”, इतरांसह.त्यांना सहा फिल्मफेअर पुरस्कार नामांकन मिळाले आहेत, आणि दक्षिणेकडील फिल्मफेअर पुरस्कार मिळाले आहेत.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !