ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

या आहेत, जगातील सर्वात सुंदर महिला (Most Beautiful Women)

जगातील सर्वात सुंदर महिला

काही लोकांना जगात प्रत्येक जण हा सुंदर वाटतो पण आज आपण जगातील सर्वात सुंदर महिलांविषयी जाणून घेणार आहोत.त्यांना पाहून तुमच्या मनात देखील लड्डू फुटणार आहे हे नक्कीच .

सेलेना गोमेझ: सेलेना गोमेझ एक गायिका आणि अभिनेत्री आहे. तिची सुंदरता पाहून तुम्हाला स्वतःला समजले असेल की सेलेना गोमेझचा सर्वात सुंदर महिलांमध्ये समावेश का झाला आहे. इंस्टाग्रामवर खूप फॉलो केलेल्या या सेलिब्रिटीचे अफेअर आणि प्रेमकहाणी नेहमीच चर्चेत असतात.

दीपिका पदुकोण : भारतात राहून दीपिका पदुकोणला ओळखत नसेल असा क्वचितच कोणी असेल. दीपिका पदुकोण तिच्या अभिनयाने आणि सौंदर्याने अनेकांच्या मनावर राज्य करते. मात्र केवळ भारतातच नाही तर दीपिका पदुकोणच्या सौंदर्याची आंतरराष्ट्रीय स्तरावरही वाहवा होत आहे.

एन. इम जिन आह: दक्षिण कोरियाची अभिनेत्री एन इम जिन आह देखील सौंदर्यात कुणापेक्षा कमी नाही. एन. चित्रपटांमध्ये काम करण्यासोबतच इम जिन आह गाणे आणि मॉडेलिंग देखील करते. त्यांचे अनेक चाहते त्यांना नाना नावाने हाक मारतात.

पिक्सी लॉट: वयाच्या पाचव्या वर्षी गाण्यास सुरुवात केलेल्या पिक्सी लॉटच्या सौंदर्याने अनेकांना पहिल्याच नजरेत वेड लावले. ‘बॉईज अँड गर्ल्स’ हा अल्बम त्यांच्या कामांपैकी सर्वात प्रसिद्ध आहे. पिक्सी लॉटच्या सौंदर्यासोबतच तिचा गोड आवाजही तुम्हाला पिक्सीचा चाहता बनवेल.

लिझा सोबेरानो : अभिनय आणि मॉडेलिंग करणाऱ्या लिजा सोबेरानोची फॅन फॉलोइंग कमालीची आहे. यापूर्वी लिसा टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीत काम करत होती. तेव्हापासून, लिसा तिच्या सौंदर्याने अनेकांच्या हृदयाला पसंत करू लागली.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi