ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

उद्यापासून 11 वी साठी ऑनलाईन प्रवेश प्रक्रिया सुरू

पुणे शिक्षण मंडळ (माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक) (पुणे आर्थिक वर्ष प्रवेश) यांनी शैक्षणिक वर्ष 2022-23 साठी इयत्ता अकरावीचे ऑनलाइन प्रवेश वेळापत्रक पुन्हा प्रसिद्ध केले आहे. त्यानुसार, या प्रक्रियेंतर्गत प्रवेश घेतलेल्या दहावीच्या विद्यार्थ्यांना आता 23 मे पासून भाग 1 फॉर्मची ‘मॉक डेमो नोंदणी’ प्रक्रिया सुरू करता येणार आहे, जी पूर्वी 17 मे पासून सुरू होणार होती.

मॉक डेमो नोंदणी, कशी करायची ?

महाविद्यालयांनी विद्यार्थ्यांसाठी जनजागृती कार्यक्रम आयोजित करणे गरजेचे असल्याचे शिक्षण विभागाचे म्हणणे आहे. ज्यामध्ये विद्यार्थी मॉक डेमो नोंदणी भाग 1 फॉर्म 23 मे पासून निकालाच्या तारखेपर्यंत भरू शकतात आणि वास्तविक भाग 1 फॉर्म नोंदणी निकाल जाहीर झाल्यानंतर अधिकृत वेबसाइटवर करता येईल. ऑनलाइन फॉर्मच्या पहिल्या भागात, विद्यार्थ्यांना नाव, पत्ता आणि अर्जाची स्थिती (नवीन किंवा रिपीटर) यासारखे वैयक्तिक तपशील भरावे लागतील. दोन वर्षांनी दहावीची बोर्ड परीक्षा असल्याने विद्यार्थी आता कनिष्ठ महाविद्यालयात प्रवेश घेण्यासाठी उत्सुक आहेत.

23 मे पासून मॉक डेमो नोंदणीमध्ये भाग 1 फॉर्म भरू शकतात. तसेच प्रवेश प्रक्रियेशी संबंधित प्रश्नांसाठी त्याच दिवशी हेल्पलाइन कॉल सेंटर सुरू केले जाईल. सहाय्यक शिक्षण संचालक मीना शेंडकर म्हणाल्या, विद्यार्थी किंवा पालक मदतीसाठी हेल्पलाइन क्रमांकावर संपर्क करू शकतात.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi
अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi