ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Road Accident : ट्रक आणि डिझेल टँकर ची जोरात धडक, 9 जणांचा आगीत जळून मृत्यु

road accident in chandrapur

Road Accident : चंद्रपूर जिल्ह्यात एक भीषण रस्ता अपघात झाला आहे. डिझेल टँकर आणि ट्रक यांच्यात जोरदार धडक झाल्यानंतर वाहने चिरडली. आगीत जळून 9 जणांचा मृत्यू झाला आहे. PTI दिलेल्या माहितीनुसार, या अपघातात ट्रक चालकालाही आपला जीव गमवावा लागला आहे.

चंद्रपूर जिल्ह्यातील एका भागात हा अपघात झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. अपघाताची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले. या ट्रकमध्ये लाकूड भरल्याचे पोलीस अधिकाऱ्यांनी सांगितले. सध्या अपघाताचा तपास सुरू आहे.

यात नऊ जणांचा जागीच मृत्यू झाला.


चंद्रपूरचे उपविभागीय पोलिस अधिकारी सुधीर नंदनवार म्हणाले, “चंद्रपूर शहराजवळील अजयपूरजवळ डिझेलने भरलेला टँकर लाकडी लाकूड घेऊन जाणाऱ्या ट्रकला धडकला. अपघातानंतर आग लागली असून त्यात नऊ जणांचा जागीच मृत्यू झाला.

तासाभरानंतर आग आटोक्यात आणण्यात आली.

अपघातानंतर सुमारे एक तासानंतर अग्निशमन दलाचे जवान अजयपूर येथे पोहोचले आणि काही तासांनी आग आटोक्यात आणण्यात आल्याचे वनविभागाच्या सूत्रांनी सांगितले. नंदनवार म्हणाले की, मृतांचे मृतदेह नंतर चंद्रपूर रुग्णालयात नेण्यात आले.

या घटनेनंतर रस्त्याच्या दुतर्फा वाहने अडवण्यात आली. आग विझवण्यासाठी अग्निशमन दलाच्या अनेक बंबांनी रात्रभर काम केले.

आगीत आजूबाजूची अनेक झाडेही जळून खाक झाली.

पेट्रोलचा टँकर ट्रकला धडकताच ट्रकचा टायर फुटल्याने ट्रक नियंत्रणाबाहेर जाऊन समोरून येणाऱ्या टँकरला धडकला, असे सांगण्यात येत आहे. दोघांच्या धडकेमुळे मोठी आग लागली. त्याचबरोबर या घटनेनंतर रस्त्यावर पेट्रोल पसरल्याने आजूबाजूच्या जंगलातील अनेक झाडे जळाली आहेत.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !