ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Target Killing : काश्मीरमध्ये पुन्हा दहशतवाद्यांचा हल्ला , हिंदू महिला शिक्षिकेची गोळ्या झाडून हत्या

काश्मीरमध्ये पुन्हा दहशतवाद्यांचा हल्ला
काश्मीरमध्ये पुन्हा दहशतवाद्यांचा हल्ला

Target Killing : जम्मू-काश्मीरमध्ये पुन्हा एकदा दहशतवाद्यांचे भ्याड कृत्य समोर आले आहे. कुलगाम जिल्ह्यातील गोपालपोरा भागात एका हायस्कूलच्या हिंदू महिला शिक्षिकेवर दहशतवाद्यांनी हल्ला केला आहे. गोळी लागल्याने महिला शिक्षिका गंभीर जखमी झाली. जखमीला रुग्णालयात नेण्यात आले, मात्र वाटेतच त्याचा मृत्यू झाला.

माहिती मिळताच पोलीस आणि सुरक्षा दल घटनास्थळी पोहोचले असून परिसराची नाकाबंदी करण्यात आली आहे. दहशतवाद्याचा शोध सुरू आहे. पोलिसांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, मंगळवारी कुलगाममधील गोपालपोरा भागात दहशतवाद्यांनी एका शिक्षकावर गोळीबार केला.

‘रजनीची पत्नी राज कुमार’ असे या शिक्षकाचे नाव आहे. ती जम्मू विभागातील सांबा जिल्ह्याची रहिवासी होती. या जघन्य दहशतवादी गुन्ह्यात सहभागी असलेल्या दहशतवाद्यांची लवकरच ओळख पटवून त्यांना ठार केले जाईल, असे पोलिसांचे म्हणणे आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !