ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

पत्रिकेत शनी असल्यावर काय करावे ? जाणून घ्या उपाय !

Photo – astroved

ज्योतिषशास्त्रात प्रत्येक ग्रहाचे स्वतःचे महत्त्व आहे. ग्रहांची स्थिती बदलल्याने प्रत्येक व्यक्तीच्या जीवनावर शुभ किंवा अशुभ प्रभाव पडतो. प्रत्येक ग्रह आपली स्थिती बदलतो आणि काही संकेत देतो. त्याचप्रमाणे, जेव्हा शनि आपली स्थिती बदलतो तेव्हा तो नक्कीच काहीतरी अशुभ चिन्ह देतो, जे ओळखले जाऊ शकते आणि हे प्रभाव बर्‍याच प्रमाणात कमी केले जाऊ शकतात. जाणून घ्या कुंडलीत शनीच्या आगमनाने कसे संकेत मिळतात. यासोबतच शनि दोषाची अशुभ स्थिती सुधारण्यासाठी कोणते उपाय करावे लागतील.

शनीचे अशुभ प्रभाव कमी करण्यासाठी उपाय !


कुंडलीतून शनिदोष कमी करण्यासाठी शनिवारी शनिदेवाला मोहरीचे तेल अर्पण करावे. त्याचबरोबर मोहरीचा दिवा लावावा.


शनिदोषाचा अशुभ प्रभाव कमी करण्यासाठी शनिवारी लोखंडी वस्तू, काळे वस्त्र, उडीद, मोहरीचे तेल, पादत्राणे इत्यादी दान करा.


शनिवारी माशांना पीठ खायला द्यावे. यामुळे शनिदोषाचा प्रभाव कमी होतो.


शनिवारी सकाळी पिंपळाच्या मुळास पाणी अर्पण करावे आणि संध्याकाळी तीळ किंवा मोहरीच्या तेलाचा दिवा लावावा. दिव्यात थोडे काळे तीळ ठेवा.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !