ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

आज बाबांचा दिवस !

आज बाबांचा दिवस
आज बाबांचा दिवस

आज बाबांचा दिवस (FathersDay2022) वडील हे आपले पहिले प्रेम, आपल्या आयुष्यातील शेवटचे हिरो आहेत, जे मौनात सामर्थ्य शिकवतात आणि प्रेमळ वडिलांची किंमत नसते, म्हणून जगातील बहुतेक भागांमध्ये जूनच्या तिसऱ्या रविवारी फादर्स डे म्हणून साजरा केला जातो. मदर्स डे सेलिब्रेशनला पूरक म्हणून 1909 मध्ये पहिल्यांदा प्रस्तावित करण्यात आलेला, फादर्स डे हा तुमच्या वडिलांना तुमच्यासाठी किती महत्त्वाचा आहे आणि तुमचे जीवन घडवण्यात त्यांनी काय भूमिका बजावली आहे हे दाखवण्याची संधी आहे.

फादर्स डेची स्थापना USA मध्ये, वॉशिंग्टन YMCA मधील स्पोकेन येथे सोनोरा स्मार्ट डॉड यांनी 1910 मध्ये केली होती. त्या वर्षी, 19 जून 1910 रोजी फादर्स डे साजरा करण्यात आला. सोनोराने अण्णा जार्विसने तिच्या आईच्या सन्मानार्थ मदर्स डेची स्थापना कशी केली याबद्दल ऐकले आणि तिच्या चर्चच्या पाद्रीला सांगितले की फादर्स डे साजरा करण्यासारखे काहीतरी असावे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !