ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

ब्रेकिंग न्यूज – राज्यात पुन्हा मास्क सक्ती ,जाणून घ्या काय काय बदलणार !

Mask
Mask

मुंबई :  राज्यात पुन्हा एकदा मास्क (Mask) सक्ती करण्यात आली आहे. सार्वजनिक ठिकाणी (In public places)  मास्क वापरणं बंधनकारक असेल. वाढती कोरोना रुग्ण संख्या पाहता राज्य सरकारने हा निर्णय घेतलाय. रेल्वे, बस, सिनेमागृह, सभागृह या ठिकाणी मास्क सक्ती करण्यात आली आहे. रुग्णालये, कॉलेज, शाळा या ठिकाणीही मास्क सक्ती असेल.

कुठे-कुठे मास्क घालणे  बंधनकारक असणार आहे  ?

1 सार्वजनिक वाहतुकीची ठिकाणं, 2 शाळा, 3. कॉलेज, 4. बंदीस्त सभागृह, 5. गर्दीची ठिकाणं, 6. रेल्वे, 7. बस, 8. सिनेमागृहे, 9. रुग्णालये, 10. हॉटेल.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !