ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

AC Repairing : सुरु करा AC Repairing चा व्यवसाय ,होईल लाखोंची कमाई , जाणून घ्या कुठे आणि कसे शिकाल ?

AC service Pune
AC service Pune

AC Repairing : उन्हाला असो किंवा पावसाळा , सध्या AC/ फ्रीज रिपेरिंग ला मोठे डिमांड आहे . यात पैसे आपण भरपूर कमावू शकतात .अनेक लोक गुगल वर ac repairing, ac repairing course तसेच शॉप बद्दल माहिती शोधात असतात .

या व्यवसायात  आपल्याला जास्त काही नॉलेज ची देखील आवश्यकता नाहीये यासाठी आपण आपल्या परिसरातील कुठल्याही AC Repairing करणाऱ्या शॉप मध्ये जाऊन हे AC Repairing चे काम शिकू शकतात . इथे महिनाभर काम करा ,आपल्याला कामाचा अनुभव येईल यातून आपल्याला बरीचशी माहिती मिळेल .

यानंतर आपण याचा पुरेपूर फायदा घेऊ शकतात ,आपण आपला स्वतःचा व्यवसाय सुरु करू शकतात . लाखो रुपये कमावू शकतात तरीही तुम्हला कोणता कोर्से  करायचा असेल मी खाली काही वेबसाईट देत आहे तिथे तुम्ही अधिक माहिती मिळवू शकतात .

https://www.repairingcourse.in/ac-repair-training/pune.html

पुण्यातील सर्वोत्तम AC दुरुस्ती प्रशिक्षण केंद्र आहोत जे थेट प्रकल्पांमध्ये 100% व्यावहारिक आणि AC PCB दुरुस्ती अभ्यासक्रम प्रदान करतात. दैनंदिन जीवनात, एअर कंडिशनिंग किंवा एसी हे सर्वात महत्त्वाचे इलेक्ट्रॉनिक गॅझेट आहे, आणि ते आम्हाला तज्ञ एसी दुरुस्ती तंत्रज्ञ म्हणून चांगल्या कमाईसह एक सुरक्षित करिअर देखील देऊ शकते.

पुण्यातील सर्वोत्कृष्ट एसी रिपेअरिंग इन्स्टिट्यूटमध्ये सामील व्हा – पुण्यातील एसी टेक्निशियन कोर्स हा एचव्हीएसी प्रशासनाच्या विकासासाठी एक महत्त्वाची जागा आहे ज्याला जगभरात प्रचंड रस आहे. हा कोर्स अल्प मुदतीचा आणि नोकरी देणारा आहे, आम्ही मूलभूत किंवा मूलभूत स्तरापासून सुरुवात करतो, जेणेकरून गैर-तांत्रिक पार्श्वभूमी असलेले विद्यार्थी देखील ते अगदी सहजपणे शिकू शकतील आणि नंतर टप्प्याटप्प्याने उच्च किंवा वरच्या स्तरावर जाऊ शकतील. आमच्या कोर्समध्ये, आम्ही जवळजवळ सर्व विषयांना वास्तविक-वेळच्या परिस्थितीशी व्यावहारिकरित्या संबंधित करून कव्हर करत आहोत. यामुळे आमच्या विद्यार्थ्यांचा आत्मविश्वास वाढतो आणि त्यांना AC दुरुस्ती आणि इंस्टॉलेशनमध्ये चांगली नोकरी मिळण्यास मदत होते.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !