ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Army Agneepath Recruitment 2022 : नव्या आर्मी भरती चे नोटिफिकेशन आले रे , जाणून घ्या कसा कुठे करायचा अर्ज !

Army Agneepath Agniveer Online Form 2022
Army Agneepath Agniveer Online Form 2022

Army Agneepath Recruitment 2022 : आर्मी अग्निपथने अग्निवीर रिक्त पदांच्या भरतीसाठी अधिसूचना प्रकाशित केली आहे. ज्या उमेदवारांना रिक्त पदांच्या तपशीलांमध्ये स्वारस्य आहे आणि सर्व पात्रता निकष पूर्ण केले आहेत ते अधिसूचना वाचू शकतात आणि ऑनलाइन अर्ज करू शकतात.

पदाचे नाव: आर्मी अग्निपथ अग्निवीर ऑनलाइन फॉर्म २०२२

पोस्ट तारीख: 20-06-2022

अर्ज करण्यासाठी  वयोमर्यादा किमान वय: 17.5 वर्षे तर कमाल वय: 23 वर्षे आहे आणि  नियमानुसार वयाची सूट देण्यात आली आहे . शैक्षणिक पात्रता हि उमेदवार 10 वी उत्तीर्ण असणे गरजेचे आहे . आणि भरपूर जागा  अग्नीवीर साठी . लवकरच अर्ज भरण्यास सुरवात होणार आहे यासाठी आमच्या सोबत कनेक्ट रहा . joinindianarmy.nic.in या वेबसाईट वर अर्ज करू शकतात .

इच्छुक उमेदवार अर्ज करण्यापूर्वी संपूर्ण नोटिफिकेशन  वाचू शकतात

Army Agneepath Recruitment 2022: अग्निविर भरती साठी लागणारी कागदपत्रे !

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !