ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Brahmastra trailer released: रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट स्टारर ‘ब्रह्मास्त्र’चा ट्रेलर रिलीज झाला आहे .

Brahmastra Trailer Review
Brahmastra Trailer Review

Brahmastra trailer released :  ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाचा टीझर रिलीज झाल्यानंतर निर्माण झालेली उत्सुकता ट्रेलर पाहिल्यानंतर गगनाला भिडली आहे. आता चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहे. अयान मुखर्जी दिग्दर्शित, रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचा हा चित्रपट आधुनिक जगातील भारतीय पौराणिक कथांवर आधारित आहे. त्यातील पात्रे आधुनिक युगातील आहेत, परंतु कथा पौराणिक शक्तींनी प्रेरित आहे. चित्रपटाचा ट्रेलर अप्रतिम आणि अकल्पनीय आहे. बॉलीवूडमध्ये पहिल्यांदाच हॉलिवूडच्या दर्जाचा उत्तम चित्रपट बनला आहे या अर्थाने आश्चर्यकारक. कथेच्या आणि तंत्रज्ञानाच्या पातळीवर चमत्कार घडवण्याचा प्रयत्न करणारा असा चित्रपट बॉलीवूडमध्येही बनू शकतो, हे अकल्पनीय आहे.

हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर यशस्वी होईल यात शंका नाही, पण ‘RRR’ आणि ‘KGF’ सारखे पॅन इंडिया ब्लॉकबस्टर असेल तर त्याचे खरे श्रेय चित्रपटाचे दिग्दर्शक अयान मुखर्जी यांनाच द्यायला हवे. अयानचे कौतुक करावे लागेल, त्याने हा चित्रपट बनवण्यात आपले तारुण्य घालवले आहे. 38 वर्षीय अयान गेल्या 13 वर्षांपासून या चित्रपटावर काम करत आहे. म्हणजेच वयाच्या 25 व्या वर्षापासून त्यांनी चित्रपटात काम करण्यास सुरुवात केली. यामध्ये केवळ चित्रपट बनवण्यासाठी पाच वर्षे लागली आहेत. त्याची तपश्चर्या फळली. त्यांनी एका जागतिक दर्जाच्या चित्रपटाची निर्मिती केली आहे, ज्यामध्ये आधुनिक तंत्रज्ञानासह व्हीएफएक्सचा अतिशय सुबकपणे वापर करण्यात आला आहे.

What is Agneepath Scheme : काय आहे हि अग्निपथ योजना , ज्यामुळे बिहार मध्ये एवढा राडा झाला ?

धक्कादायक ! नागालँडमध्ये दुर्मिळ पक्षी हॉर्नबिलची निर्घृण हत्या , जाणून घ्या ;हॉर्नबिल पक्ष्यांबद्दल !

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !