ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

मिनी स्वित्झर्लंडला स्वस्तात प्रवास करण्याची संधी, IRCTC ची खास ऑफर !

Mini Switzerland irctc offar
Mini Switzerland irctc

Mini Switzerland:  IRCTC आपल्या प्रवाशांसाठी अनेक उत्तम टूर पॅकेज आणत आहे. यावेळी IRCTC ने तुमच्यासाठी स्वस्त टूर पॅकेज आणले आहे ज्याद्वारे तुम्ही लखनौ ते अमृतसर, डलहौसी आणि धर्मशाळा असा प्रवास करू शकता. या टूर पॅकेजबद्दल सविस्तर माहिती द्या.

जर तुम्ही लखनौ ते अमृतसर, डलहौसी आणि धर्मशाळा असा प्रवास करण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी ही एक उत्तम संधी आहे, कारण IRCTC एक उत्तम पॅकेज घेऊन आले आहे. या पॅकेजद्वारे तुम्ही अमृतसर डलहौसी आणि धर्मशाळेला जाऊ शकता. या टूर पॅकेजमध्ये तुम्ही अमृतसरमधील सुवर्ण मंदिर आणि डलहौसीमधील भव्य हिल स्टेशन्स आणि धर्मशाळा यांचा आनंद घेऊ शकता. हे टूर पॅकेज 6 रात्री आणि 7 दिवसांच्या कालावधीसाठी डिझाइन केले आहे.

तुमचा पहिला दिवसाचा प्रवास अमृतसरपासून सुरू होतो. अमृतसरमध्ये, तुम्हाला हॉटेलमध्ये रात्रभर मुक्काम दिला जाईल, जिथे तुम्ही त्याच दिवशी वाघा बॉर्डरवर भारत-पाक सीमा परेड सोहळा पाहण्यास सक्षम असाल. IRCTC या टूर पॅकेजमध्ये, तुम्हाला ये-जा करण्यासाठी फ्लाइट तिकीट मिळेल. त्याठिकाणी फिरण्यासाठी बसेस आणि राहण्यासाठी हॉटेल आणि जेवण व जेवण दिले जाईल. याशिवाय या टूर पॅकेजमध्ये तुम्हाला मार्गदर्शक आणि विमा मिळतो.

दुसऱ्या दिवशी तुम्ही अमृतसरहून डलहौसीला पोहोचाल. त्याच वेळी, दुसऱ्या दिवशी तुम्ही डलहौसीहून चंबाला पोहोचाल, जिथे तुम्हाला खज्जियारला भेट देण्याची संधी मिळेल, ज्याला भारताचे मिनी स्वित्झर्लंड असेही म्हणतात. यानंतर तुमचा प्रवास डलहौसी ते धर्मशाला असा होईल. तुम्हाला धर्मशाळेत रात्रीचा मुक्काम मिळेल. पाचव्या दिवशी तुम्ही कांगडा मार्गे धर्मशाळेतून चामुंडा-ज्वाला जीला पोहोचाल. त्याच वेळी, 6 व्या दिवशी तुम्ही धर्मशाळेतून चक्की बँक अमृतसरला पोहोचाल. यानंतर, तुम्ही 7 व्या दिवशी अमृतसर हॉटेलमधून फ्लाइटने लखनऊला पोहोचाल.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !