ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Cloudflare outage: Zerodha, Upstox, Omegle, DoorDash सेवा ठप्प , हे आहे कारण !

नवी दिल्ली: लोकप्रिय इंटरनेट सेवा जसे की Zerodha, Upstox, Omegle, Feedly, DoorDash आणि Discord, यासह इतर Cloudflare आउटेजमुळे अनुपलब्ध आहेत.

क्लाउडफ्लेअर टीमला सध्या सुरू असलेल्या सेवा समस्यांबद्दल माहिती आहे आणि ते शक्य तितक्या लवकर सोडवण्यासाठी काम करत आहे, असे इंटरनेट इन्फ्रास्ट्रक्चर फर्मने ट्विटमध्ये म्हटले आहे.


क्लाउडफ्लेअरने सांगितले की समस्या ओळखली गेली आहे आणि निराकरण लागू केले जात आहे.

क्लाउडफ्लेअर आउटेजमुळे भारतासह जगभरातील अनेक प्रमुख सेवा प्रभावित झाल्या आहेत. आउटजेसचे विश्लेषण करणारा क्राउडसोर्स वेब मॉनिटरिंग प्रोग्राम डाउनडिटेक्टरच्या मते, अनेक ग्राहकांना लॉगिन अडचणी आणि असंख्य सेवांवर क्रॅश येत होते.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !