ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Fashion Video Viral: करणच्या पार्टीत विचित्र ड्रेस घालून पोहोचली नॅशनल क्रश , झाली ट्रोल !

रश्मिका मंदान्ना
रश्मिका मंदान्ना

Fashion Video Viral : सामी-सामी गर्ल रश्मिका मंदान्ना नुकतीच करण जोहरच्या ग्रँड पार्टीत सहभागी झाली होती. बी-टाऊनमध्ये करण जोहरची रंगतदार पार्टी आयोजित करण्यात आले होते , ज्यामध्ये बॉलिवूडच्या आणि  टॉलिवूड च्या सर्व सेलिब्रिटींनाही आमंत्रित करण्यात आले होते. निमित्त होते करण जोहरच्या पार्टीचे, ज्यामध्ये फक्त मोठ्या स्टार्सना आमंत्रित करण्यात आले आहे.

अशा परिस्थितीत, ‘पुष्पा द राइज’ अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना काळ्या रंगाच्या लांब स्लिट फिट केलेल्या ड्रेसमध्ये पोहोचली. सोशल मीडियावर रश्मिका मंदाना पिक्चर्सचे फोटो आणि व्हिडिओ समोर आल्यावर अभिनेत्रीला तिच्या ड्रेसमुळे ट्रोल केले जात आहे.

रश्मिकाने स्वतःचा हा फोटो शेअर केला आहे मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, रश्मिकाने या ड्रेससह आणखी काही फोटो देखील क्लिक केले, जे तिने नंतर तिच्या अधिकृत इंस्टाग्रामवरून चाहत्यांसह शेअर केले. फोटो शेअर करत त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले – “ब्लॅकहार्ट इमोजी .

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !