ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Happy Birthday Rinku Rajguru: आज सैराट मधील ‘आर्ची’ चा वाढदिवस,जाणून घ्या काय करतेय आता रिंकू !

Happy Birthday Rinku Rajguru:  ‘सैराट’ (Sairat) चित्रपट आला अन् त्याने अक्षरशः बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला. याच चित्रपटातील आर्ची ची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री ‘रिंकू राजगुरू ‘(Rinku Rajguru) यांचा आज ३ जुन वाढदिवस आहे .यानिमित्ताने त्यांच्या विषयी काही खास माहिती जाणून घेऊयात .

Happy Birthday Rinku Rajguru
रिंकू चे खरे नाव प्रेरणा महादेव राजगुरू एक मराठी चित्रपट अभिनेत्री आहे. ही अभिनेत्री तिच्या रिंकू ह्या टोपण नावाने प्रसिद्ध आहे.
Happy Birthday Rinku Rajguru
रिंकू एका गावातील सामान्य मुलगी होती यापासून मोठ्या पडद्यावरची झेप, हा रिंकूचा प्रवासही फिल्मी होता. पहिल्याच चित्रपटाने रिंकूला तुफान लोकप्रियता मिळवून दिली होती. ‘सैराट’ चित्रपटाने रिंकू राजगुरूचं आयुष्य रातोरात बदलून टाकलं.

 

Happy Birthday Rinku Rajguru
‘सैराट’ या चित्रपटानंतर नंतर रिंकूमध्येही बरेच बदल झाले आहेत. वेस्टर्न आणि मॉडर्न ड्रेस घातलेली रिंकू तिच्या चाहत्यांनाही खूप आवडते. ‘सैराट’नंतर रिंकू राजगुरूने ‘कागर’, ‘मेकअप’, ‘झुंड’ अशा अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे .
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !