ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Heeraben modi birth date : PM Narendra Modi यांनी आई ‘हीराबेन मोदी ‘यांच्याबद्दल माहित नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !

Heeraben Modi
Heeraben Modi

Heeraben modi birth date: पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आज त्यांच्या आई हीराबेन मोदी यांच्या 100 व्या वाढदिवसानिमित्त गुजरात मध्ये गांधीनगरच्या त्यांच्या घरी पोहचले. त्यांनी आईची भेट घेऊन वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. त्यांनी आईंचे पाय धुऊन त्यांचे आशिर्वाद देखील  घेतले.

PM Narendra Modi यांनी आई ‘हीराबेन मोदी ‘यांच्याबद्दल माहित नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या आई हिराबेन मोदी यांचा आज १०० व वाढदिवस आहे ,यानिमित्ताने आपण हिराबेन मोदी यांच्याविषयी काह्ही खास गोष्टींची माहिती पाहणार आहोत .

हिराबेन यांच्या डाएट आणि फिटनेस सीक्रेटबद्दल, ती कोणतेही विशेष अन्न खाणे पसंत करत नाही, तर स्वतःचे जेवण बनवण्यास प्राधान्य देते. त्याच्या आहारात साधे अन्न समाविष्ट आहे, त्याला जास्त तेल आणि मसाले असलेले अन्न आवडत नाही. तिला रोजच्या आहारात मसूर, भात, खिचडी आणि चपाती खायला आवडते. आणि गोड मध्ये त्याला साखरेची कँडी आणि लप्सी खायला आवडते.

त्यांच्या धाडसाबद्दल सांगायचे तर, कोरोनाच्या काळात जेव्हा लोकांच्या मनात लसीबाबत संभ्रम होता, तेव्हा त्यांनी स्वतः लस घेऊन समाजासमोर आदर्श ठेवला होता. या वयात त्यांनी लस मिळवून लोकांच्या मनातील भ्रम दूर करण्याचा प्रयत्न केला.

 

 

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे