ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

hscresult.mkcl.org  या वेबसाईट वर बारावी निकाल कसा पहायचा ? 

hscresult.mkcl.org
hscresult.mkcl.org

hscresult.mkcl.org : महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ (MSBSHSE)  बारावीचा निकाल बुधवारी ८ जून २०२२ रोजी जाहीर होणार आहे. दुपारी एक वाजता हा निकाल जाहीर केला जाईल. उमेदवारांनी निकालासंबंधित सर्व नवीन माहिती मिळवण्यासाठी महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळाची अधिकृत वेबसाइट तपासावे .

hscresult.mkcl.org  या वेबसाईट वर बारावी निकाल कसा पहायचा ? 

बारावीचा निकाल पाहण्यासाठी सर्वप्रथम आपल्याला  hscresult.mkcl.org या वेबसाईट वर जायचे आहे उद्या दुपारी हि वेबसाईट सुरु होईल हि  यांनतर आपण या वेबसाईट वर तुमचा बारावीचा निकाल पाहू शकतात . बारावी निकाल तुम्ही अगदी सोप्या पद्धतीने पाहू शकतात .

तुमचे बोर्ड परीक्षा क्रमांक अगदी व्यवस्थित आणि बिनचूक टाका नंतर आपल्या आईचे देखील बरोबर नाव तिथे टाका स्पेलिंग चेक करा आणि सबमिट करा आपला निकाल आपल्या समोर असेल .

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !