ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

IDBI Bank Recruitment 2022:IDBI बँक 1544 पदांसाठी भरती, पात्रता पगार आणि इतर माहिती !

IDBI Bank Recruitment 2022:IDBI बँकेने एक्झिक्युटिव्ह आणि असिस्टंट मॅनेजर ग्रेड A पदांसाठी अर्ज मागवले आहेत. या पदांवर 1544 जागा रिक्त आहेत. असिस्टंट मॅनेजरच्या पदांसाठी PGDBAF 2022-2023 कोर्सद्वारे भरती केली जाईल. 1,044 कार्यकारी पदे आणि 500 असिस्टंट मॅनेजर ग्रेड A पदे आहेत. 418 कार्यकारी पदे अनारक्षित आहेत. SC साठी 175, ST साठी 79, OBC साठी 268 आणि EWS साठी 104 पदे राखीव आहेत. PGDBF (IDBI Bank PGDBF 2022-23) साठी 200 अनारक्षित पदे आहेत. SC साठी 121, ST साठी 28, OBC साठी 101 आणि EWS साठी 50 राखीव आहेत. या पदांसाठी ३ जूनपासून अर्ज भरण्यास सुरुवात होणार आहे. ऑनलाइन फॉर्म भरण्याची शेवटची तारीख 17 जून 2022 आहे. कार्यकारी पदांसाठी 9 जुलै 2022 रोजी आणि PGBDF साठी 23 जुलै रोजी ऑनलाइन चाचणी घेतली जाईल.

पात्रता – कोणत्याही शाखेतील पदवीधर

कार्यकारी पद
कार्यकारी पदांसाठी कंत्राटी पद्धतीने भरती केली जाईल. पहिली नियुक्ती एक वर्षासाठी असेल. त्यानंतर कामगिरीच्या आधारे त्यात वाढ केली जाईल. तीन वर्षे पूर्ण झाल्यावर, हे उमेदवार सहाय्यक व्यवस्थापक ग्रेड A या पदासाठी पात्र असतील. रिक्त जागा आढळल्यास, बँक त्यांना निवड प्रक्रियेद्वारे सहाय्यक व्यवस्थापक ग्रेड A बनवू शकते.

पगार – पहिल्या वर्षी 29000, दुसऱ्या वर्षी 31000 आणि तिसऱ्या वर्षी 34000.

सहायक व्यवस्थापक ग्रेड ए
सहाय्यक व्यवस्थापक ग्रेड A च्या पदांसाठी भरती IDBI बँक PGDBF 2022-23 मध्ये प्रवेशाच्या आधारावर केली जाईल. निवडलेल्या उमेदवारांना प्रथम बँकिंग आणि फायनान्सच्या एक वर्षाच्या पीजी डिप्लोमा अभ्यासक्रमांतर्गत प्रशिक्षण दिले जाईल. उमेदवाराने सर्व पात्रता अटी पूर्ण केल्यास, अभ्यासक्रम पूर्ण केल्यानंतर, बँक सहाय्यक व्यवस्थापक ग्रेड A या पदासाठी उमेदवाराची भरती करेल. अभ्यासक्रमाची फी 3.5 लाख रुपये आहे.

व्हॉटसॲप ग्रूप जॉईन करा.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !