ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

आंतरराष्ट्रीय विधवा दिन

आंतरराष्ट्रीय विधवा दिन
आंतरराष्ट्रीय विधवा दिन

International Widows Day: जगभरातील विधवांची अनेकदा दुर्लक्ष केलेली दुर्दशा आज दिसून येते. जगभरात, ज्या स्त्रियांनी आपले पती आजारपणात किंवा युद्धात गमावले आहेत त्यांना अनेक आव्हानांना सामोरे जावे लागते, आणि त्या सर्वांचेच कुटुंब त्यांना साथ देत नाही.

कोणत्याही क्षमतेत एखाद्या प्रिय व्यक्तीला गमावणे कठीण आणि क्लेशकारक असते आणि या दिवसाचे उद्दिष्ट आहे की विधवांना आश्चर्यकारकपणे कठीण काळातून जाण्यासाठी आवश्यक असलेला आधार दिला जाईल आणि विधवांना त्यांच्या देशात पूर्ण हक्क आणि मान्यता मिळतील याची खात्री करणे.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !