ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

International Yoga Day 2022 Theme: जाणून घ्या काय आहे यावर्षी , योग दिनाची थीम !

International Yoga Day 2022 Theme: योगा फॉर ह्युमॅनिटी  या वर्षीच्या योग दिनाच्या उत्सवाची थीम ‘मानवतेसाठी योग’ आहे आणि जगभरातील सुमारे 25 कोटी लोकांनी विविध कार्यक्रमांमध्ये भाग घेण्याची अपेक्षा केली आहे, चांगले आरोग्य आणि निरोगीपणासाठी एकत्रितपणे योग करणे.

आठव्या आंतरराष्ट्रीय योग दिनानिमित्त पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हैसूर पॅलेस मैदानावर पोहोचले जेथे ते इतरांसह योग करतील. या प्रसंगी सर्वांना शुभेच्छा देताना आणि योगाच्या फायद्यांवर भर देताना ते म्हणाले, “आज जगाच्या सर्व भागात योगाचा अभ्यास केला जात आहे. योगामुळे आपल्याला शांती मिळते. योगातून मिळणारी शांती केवळ व्यक्तींसाठीच नाही तर ती आपल्या राष्ट्रांना आणि जगाला शांती आणते. मंगळवार (21 जून) रोजी आंतरराष्ट्रीय योग दिन साजरा करण्यासाठी जग सज्ज होत असताना, भारत देखील कोरोनाव्हायरस साथीच्या आजारामुळे दोन वर्षांच्या अंतरानंतर तो शारीरिक स्वरुपात साजरा करण्यास उत्सुक आहे. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी कर्नाटकातील म्हैसूर पॅलेस मैदानावर सामूहिक योग कार्यक्रमाचे नेतृत्व करणार आहेत. मोदींसोबत 15,000 योगप्रेमी सहभागी होणार आहेत.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !