ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Mumbai Rain Today: आज मुंबई मध्ये पावसाची शक्यता ,मुंबई पाऊस कधी पडणार

Mumbai Rain Today: मुंबईला पूर्व आणि दक्षिणेकडून प्रदक्षिणा घालणाऱ्या पावसाच्या ढगांमुळे मुंबई विशेषत: दक्षिण मध्य आणि उत्तरेला एक तासात हलका रिमझिम पाऊस पडण्याची शक्यता हवामान खात्याकडून वर्तवण्यात आली आहे आणि रात्री 11 वाजेपर्यंत ढगांच्या गडगडाटासह पाऊस पडू शकतो.

Mumbai rain news today live marathi
Mumbai rain news today live marathi
Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !