ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

New India citizen card : न्यू इंडिया सिटीझन कार्ड ,साठी नोंदणी कशी करायची ? । New India MyGov in

New India citizen card: पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी नागरिकांना 2022 पर्यंत नवीन भारत घडवण्यासाठी योगदान देण्याचे आवाहन केले आहे . या जनआंदोलनामध्ये सामील होण्यासाठी नवीनतम अद्यतनांसह ट्यून राहण्यासाठी फक्त स्वतःची नोंदणी आपण इथे करू शकतात . नोंदणी केल्यानंतर 2022 पर्यंत न्यू इंडियाची प्रतिज्ञा पूर्ण करण्यासाठी तुम्ही विविध उपक्रम आणि कारणे अपडेट केली जातील.

न्यू इंडिया सिटीझन कार्ड ,साठी नोंदणी कशी करायची ?

newindia.mygov.in
newindia.mygov.in

सर्वात अगोदर आम्ही देत असलेल्या वेबसाइट  वर newindia.mygov.in जा इथे तुम्हाला नोंदणी करण्याचा पर्याय दिसेल तिथे क्लीक करा .

newindia.mygov.in
newindia.mygov.in

आता आपल्याला इथे आपले नाव ई-मेल id आणि मोबाईल नंबर भरावा लागेल आणि रजिस्टर करा . यानंतर आपल्याला आपल्या मोबाईल नंबर वरती आलेलं OTP टाकायचे आहे .आणि आपला एक फोटो उपलोड करावा लागेल .

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !