ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

नवीन Pulsar N160 लॉन्च, 1.25 लाख किंमत आहे, वैशिष्ट्ये पहा

New Pulsar N160: बजाज ऑटोने आज भारतात पल्सर N160 व्हेरिएंट रु.125,824 (एक्स-शोरूम, कोलकाता) च्या किमतीत लॉन्च केले आहे. पल्सर एन२५० आणि पल्सर एफ२५० नंतर पल्सर लाइनअपमधला हा तिसरा प्रकार आहे. पल्सर N160 ची रचना N250 सारखीच आहे. मोटरसायकलला एलईडी डेटाइम रनिंग लाइट्ससह एलईडी प्रोजेक्टर हेडलॅम्प मिळतो.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !