ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Rasna the Drink of India : रसना आता अगदी मोफत , जाणून घ्या काय आहे ऑफर !

Rasna
Rasna

Rasna the Drink of India: जगातील सर्वात जास्त विकले जाणारे सॉफ्ट ड्रिंक कॉन्सन्ट्रेट आणि मेक इन इंडियाचे आयकॉन असलेल्या रसनाने आपल्या ग्राहकांना 100 टक्के कॅशबॅक देणारी नवीन योजना  सुरू केली आहे.

भारतातील सर्वात मोठे पेमेंट प्लॅटफॉर्म पेटीएम ने ही मोहीम टीव्ही, सोशल मीडिया,  इत्यादी विविध प्लॅटफॉर्मवर आणली गेली आहे आणि त्यात रसनाचा नवीन ब्रंड अँबेसिडर छोटा भीम देखील आहे. पेटीएम कॅशबॅक ऑफर रसना 32 ग्लास पॅक, 10 ग्लास पॅक आणि रु. 5 पॅक. छोटा भीमसोबतचा रसना TVC अनेक चॅनेलवर रिलीज झाला आहे जिथे तो कॅशबॅक ऑफरची घोषणा करताना एका अचिव्हमेंट पार्टीसाठी आईशी संवाद साधतो आणि रसना मुलीसोबत ‘आय लव्ह यू रसना’ ही आयकॉनिक ओळ म्हणतो.

पेटीएम अॅपद्वारे पॅक खरेदी करून आणि पॅकवरील QR कोड स्कॅन करून ग्राहक या कॅशबॅक ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात. कॅशबॅक व्यतिरिक्त, चित्रपट तिकीट बुकिंग, फ्लाइट बुकिंग, ऑनलाइन शॉपिंग यासारख्या अनेक ऑफर देखील उपलब्ध आहेत. रसना उत्पादने हेल्दी आणि फ्रूटी म्हणून ओळखली जातात ज्यात फळांचा अर्क, 11 जीवनसत्त्वे, खनिजे आणि ग्लुकोज असतात. नागपुरी संत्रा, अल्फोन्सो आंबा, अमेरिकन अननस, शाही गुलाब, कूल खस, केसर इलायची, मसाला निंबू, शिकंजी लिंबू पाणी, लिची आणि काळा खट्टा यासारख्या अनेक फ्लेवर्समध्ये ते उपलब्ध आहेत.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !