ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

School oppening Date: शाळा भरण्याचे तारखा बदलल्या , या दिवशी वाजणार शाळेची घंटा , जाणून घ्या !

school
school

school opening date in maharashtra: दरवर्षी शाळेची घंटा उन्हाळ्याच्या सुट्टीनंतर १५ जून ला वाजायची आणि विद्यार्थी मोठ्या उत्साहात शाळेत  जायचे परंतु  शाळांच्या कालावधीमध्ये एकवाक्यता व सुसंगती आणण्यासाठी या वेळेस  शैक्षणिक वर्ष १३ जूनपासून सुरू होणार आहे , तर १५ जूनपासून विद्यार्थ्यांना प्रत्यक्ष शाळेत येता येणार आहे येईल. तसेच विदर्भातील तापमानामुळे तेथील शैक्षणिक वर्ष २३ जून रोजी सुरू होणार आहे , तर २७ जूनला विद्यार्थ्यांना प्रत्यक्ष शाळेत येता येणार आहे .

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !