ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

SSC MTS , Havaldar Admit Card 2022: एसएससीएमटीएस हवालदार भरती परीक्षेचे प्रवेशपत्र जारी, थेट लिंक

SSC MTS , Havaldar Admit Card 2022: कर्मचारी निवड आयोगाने (एसएससी) एमटीएस आणि हवालदार भरती परीक्षेसाठी प्रवेशपत्र जारी केले आहे जे 5 जुलैपासून सुरू होत आहे. एसएससी पश्चिम क्षेत्र मुंबईच्या sscwr.net या संकेतस्थळावर आता प्रवेशपत्र उपलब्ध करून देण्यात आले असले तरी हळूहळू इतर विभागांच्या वेबसाइटवरही प्रवेशपत्र डाउनलोड करण्याची लिंक उपलब्ध करून दिली जाईल. उमेदवार त्यांचा रोल नंबर किंवा नोंदणीकृत ओळखपत्र क्रमांक आणि जन्मतारीख टाकून प्रवेशपत्र डाउनलोड करू शकतात. जर उमेदवाराकडे तिचा रोल नंबर नसेल तर तो/तिला त्याचे नाव, वडिलांचे नाव, जन्मतारीख टाकून देखील प्रवेशपत्र मिळू शकते.

मल्टी टास्किंग स्टाफ (नॉन-टेक्निकल) आणि हवालदार (CBIC आणि CBN) भरती परीक्षेचा पेपर 1 विविध नियोजित तारखांना 5 जुलै ते 22 जुलै 2022 दरम्यान आयोजित केला जाईल. या भरतीद्वारे एमटीएस आणि हवालदाराच्या ७३०१ पदांची भरती केली जाणार आहे. यामध्ये एमटीएसच्या एकूण ३६९८ जागा रिक्त आहेत. हवालदाराच्या ३६०३ जागा रिक्त आहेत. उमेदवारांना परीक्षेत प्रवेश प्रमाणपत्रावर छापल्याप्रमाणे जन्मतारीख (तारीख, महिना आणि वर्षासह) असलेले मूळ छायाचित्र ओळखपत्र सोबत ठेवण्यास सांगितले जाते. अंतिम निकाल लागेपर्यंत प्रवेशपत्र सुरक्षित ठेवावे. गहाळ झाल्यास, रोल नंबर पुन्हा दिला जाणार नाही.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !