ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

बॉयफ्रेंडला ला भेटण्यासाठी बाग्लादेश मधून पोहत भारतात आली हि महिला ,ऑनलाईन झाले होते प्रेम !

unsplash
unsplash

Woman Swims from Bangladesh to India : प्रेमात लोक काय करतील सांगत येत नाही अशीच एक घटना घडली आहे एक बांगलादेशी महिला आणि तिचा प्रियकर भारताच्या पश्चिम बंगालमध्ये, आंतरराष्ट्रीय सीमाही त्यांना एकत्र येण्यापासून रोखू शकल्या नाहीत .महिलेचे नाव कृष्णा मंडल म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या 22 वर्षीय महिलेने एका तासाहून अधिक काळ नदी ओलांडली आहे . भारतात प्रवेश करण्यासाठी आणि तिच्या प्रियकराला भेटण्यासाठी सुंदरबनमधून मार्ग काढला, असे इंडिया टुडेने वृत्त दिले आहे.

एखाद्या चित्रपटाला शोभेल अशी प्रेमकथा फेसबुकवर सुरू झाली जिथे कृष्णा मंडल आणि अभिक मंडळाची पहिली भेट झाली. या दोघांनी लवकरच एकमेकाला हात घातला आणि एकमेकांवर तुटून पडले वेगवेगळ्या देशांचे होते ज्यांनी त्यांना वेगळे ठेवले होते. वरवर पाहता, कृष्णाकडे कायदेशीररित्या भारतात येण्यासाठी वैध पासपोर्ट नव्हता. पण तिच्या प्रियकराला भेटण्याचा निर्धार करून तिने एक कठीण प्रवास करून शेजारच्या देशात बेकायदेशीरपणे जाण्याचा निर्णय घेतला. कृष्णाच्या प्रवासातील पहिला अडथळा सुंदरबनचा वाळवंट होता जो भयंकर रॉयल बंगाल टायगर्स आणि इतर वन्य प्राण्यांचे घर आहे. जंगलातून फिरल्यानंतर कृष्णाने माल्टा नदीत एक तासाहून अधिक वेळ पोहत जाऊन पलीकडे जाण्यात यश मिळवले, असे पोलीस सूत्रांनी सांगितले.

WhatsApp group जॉईन करा https://chat.whatsapp.com/GNYUh6sL746FfQsTMceqfn

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !