ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Today’s gold price: जाणून घ्या आजचे सोन्याचे भाव ,सोने 5594 रुपयांनी स्वस्त !

Today's gold price
Today’s gold price

Today’s gold price: तुम्हीही लग्नाच्या सीजन मध्ये  सोने किंवा सोन्याचे दागिने घेण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. या व्यापारी आठवड्याच्या तिसऱ्या दिवशी पुन्हा एकदा सोन्यासह चांदीच्या दरात घसरण झाली आहे. या घसरणीनंतर सोन्याचा भाव पुन्हा एकदा 51000 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आणि चांदी 61000 रुपये किलोच्या खाली पोहोचली आहे. एवढेच नाही तर सोने 5600 रुपयांनी तर चांदी 19000 रुपयांनी स्वस्त होत आहे.

बुधवारी सोने 519 रुपये प्रति दहा ग्रॅमने स्वस्त होऊन 5060 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर ​​बंद झाले. तर मंगळवारी शेवटच्या व्यवहाराच्या दिवशी सोने प्रति दहा ग्रॅम ५९ रुपयांनी स्वस्त होऊन ५११२५ रुपये प्रति दहा ग्रॅमवर ​​बंद झाले.

दुसरीकडे बुधवारी चांदी 510 रुपयांनी स्वस्त होऊन 60811 रुपये प्रति किलोवर बंद झाली. तर मंगळवारी शेवटच्या व्यवहाराच्या दिवशी चांदी 752 रुपयांनी स्वस्त होऊन 61321 रुपये प्रति किलोवर बंद झाली.

सोने 5600 रुपये आणि चांदी 19000 रुपये आतापर्यंतच्या उच्चांकावरून मिळत आहे. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की ऑगस्‍ट 2020 मध्‍ये सोन्याने सार्वकालिक उच्चांक गाठला. त्यावेळी सोन्याचा भाव 56200 रुपये प्रति दहा ग्रॅमच्या पातळीवर गेला होता. त्याच वेळी, चांदी त्याच्या सर्वोच्च स्तरावरून सुमारे 19169 रुपये प्रति किलो दराने स्वस्त होत आहे. चांदीचा आतापर्यंतचा उच्चांक 79980 रुपये प्रति किलो आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !